Ọ̀nà Ìdánwò:
Fi ìsàlẹ̀ ìgò náà sí orí àwo yíyípo ti àwo ìdúró, mú kí ẹnu ìgò náà kan pẹ̀lú ìwọ̀n díìlì, kí o sì yí 360 padà. A ka iye tó pọ̀ jùlọ àti èyí tó kéré jùlọ, àti 1/2 ìyàtọ̀ láàrín wọn ni iye ìyàtọ̀ axis inaro. Ohun èlò náà lo àwọn ànímọ́ concentricity gíga ti chuck oní-ẹsẹ̀ mẹ́ta tí ó ń darí ara rẹ̀ àti àkójọpọ̀ ìdámọ̀ra òmìnira gíga tí ó lè ṣe àtúnṣe gíga àti ìtọ́sọ́nà láìsí ìṣòro, èyí tí ó lè bá gbogbo onírúurú ìgò díìlì àti àwọn ìgò ṣíṣu mu.
Àwọn Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ:
| Àtọ́ka | Pílámẹ́rà |
| Àyẹ̀wò Ibití A Ṣe Lè Rí | 2.5mm— 145mm |
| Ibiti a fi n wọ aṣọ | 0-12.7mm |
| Ìyàtọ̀ | 0.001mm |
| Ìpéye | ± 0.02mm |
| Gíga tí a lè wọ̀n | 10-320mm |
| Àwọn ìwọ̀n gbogbogbò | 330mm(L)X240mm(W)X240mm(H) |
| Apapọ iwuwo | 25kg |