Ifihan
Èyí jẹ́ ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ tó rọrùn, tó sì ní ìwọ̀n gíga tó péye. Ó gba ìbòjú ìfọwọ́kàn tó tó 7 inches, ìwọ̀n ìgbì tó kún, ètò ìṣiṣẹ́ Android. Ìmọ́lẹ̀: àfihàn D/8° àti ìyípadà D/0° (tí a fi kún UV / tí a kò fi UV sí), ìṣedéédé gíga fún wíwọ̀n àwọ̀, ìrántí ibi ìpamọ́ ńlá, sọ́fítíwètì PC, nítorí àwọn àǹfààní tó wà lókè yìí, a lò ó nínú yàrá ìwádìí fún ìṣàyẹ̀wò àwọ̀ àti ìbánisọ̀rọ̀.
Àwọn Àǹfààní Ohun Èlò
1). Ó gba àwòrán ìṣàfihàn D/8° àti ìtẹ̀síwájú D/0° láti wọn àwọn ohun èlò tí kò ní àwọ̀ àti èyí tí kò ní àwọ̀.
2) Ìmọ̀-ẹ̀rọ Ìwádìí Ìṣirò Àwọn Ọ̀nà Ojú Méjì
Ìmọ̀-ẹ̀rọ yìí lè lo ìwọ̀n àti ìwádìí ìtọ́kasí àyíká inú ohun èlò láti rí i dájú pé ohun èlò náà péye àti ìdúróṣinṣin ìgbà pípẹ́.